![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s640/1.png)
สวัสดีแฟนๆเซเลอร์มูน ทุกคน วันนี้แอดมินเอาสินค้าใหม่มาให้ชมอีกแล้ว เมื่อเซเลอร์มูนหันมาจับมือกับ Fashion Center Shimamura เปิดตัวเสื้อผ้า-Sailor Moon Style Up Collection- เพื่ออกวางจัดจำหน่าย โดยมีทั้งหมดอยู่ 8 ชุดด้วยกัน น่ารักเหมาะกับสาวๆมาก ผลิตโดยบันได ซึ่งทุกคนสามรถติดตามรายละเอียดของร้านขายเสื้อผ้าได้ที่ しまむら ในวันเสาร์ที่ 30 พฤศจิกายน เวลา 19.00 น. (เวลาไทย) นะจ๊ะ
ที่มาจาก NEWS:美少女戦士セーラームーン ミュージカル公式