![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
เคสฝาพับดีไซน์สุดน่ารักจากเซเลอร์มูนได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า!! ลักษณะของสินค้าจะเป็นเคสฝาพับสำหรับใส่สมาร์ทโฟน ภาพตัวละครจะตีพิิมพ์ลงบนแผ่นฟิล์มตรงหน้าต่างของเคส รอบตัวเคสจะสัมผัสได้ถึงเส้นนูนต่ำ มีอักษรชื่อตัวละครสีทองตีพิมพ์ลงบนเคส ผลิตออกมาทั้งหมด 3 ลาย ได้แก่ ลายเซเลอร์มูน ลายแบล็กเลดี้ และลายลูน่า (เวอร์ชั่นเจ้าหญิงคางูยะ)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン 汎用手帳型スマートフォンカバー(M)