![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าสโตร์ออริจินัล แม่เหล็กกรอบรูปพร้อมแผ่นสติกเกอร์อะคริลิค จากร้าน Sailor Moon store พร้อมออกวางจำหน่ายแล้วจ้า!
สินค้ารายการนี้จะผลิตออกมาทั้งหมด 10 แบบ 10 อัศวินเซเลอร์ ตัวกรอบรูปจะมีแม่เหล็กติดอยู่ด้านหลัง สามารถติดกับตู้เย็นหรือกระดานไวท์บอร์ดได้ นอกจากนี้ยังมีขาตั้งกรอบรูปใส่มาให้อีก 2 ชิ้น สำหรับนำมาวางตั้งโชว์ไว้บนโต๊ะได้อีกด้วย
ส่วนสติกเกอร์ผลิตจากแผ่นอะคริลิคใส ออกแบบด้วยภาพ 10 อัศวินเซเลอร์ และ จะมาพร้อมกับสติกเกอร์อะคริลิครูปโบว์ของอัศวินเซเลอร์แต่ละคน
สินค้าสโตร์ออริจินัล แม่เหล็กกรอบรูปพร้อมแผ่นสติกเกอร์อะคริลิค จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon store และ Sailor Moon store-petit- เดือนธันวาคม 2020 โดยจะขายในราคาชุดละ 950 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナル アクリルステッカー付きフレームマグネット