![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
นิตยสาร (MOOK) เล่มแรกของแบรนด์ ANNA SUI ที่มาพร้อมกับกระเป๋าแถมลายเซเลอร์มูน พร้อมออกวางจำหน่ายตามแผงหนังสือแล้วจ้า!
นอกจากนี้ ภายในนิตยสารฉบับนี้ยังมีคอลัมน์แนะนำสินค้าของ ANNA SUI ที่ออกวางจำหน่ายในญี่ปุ่นตั้งแต่ปี 2014 จนถึงปัจจุบัน ใครที่เป็นแฟนตัวยงของแบรนด์นี้ไม่ควรพลาดเด็ดขาด!
เซเลอร์มูน x ANNA SUI Special Collaboration Book จะออกวางจำหน่ายผ่านร้านหนังสือทั่วประเทศญี่ปุ่น, Amazon, Pretty Guardians และ ร้าน Sailor Moon store วันที่ 4 มีนาคม 2021 โดยจะขายในราคาเซ็ตละ 2,700 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 「美少女戦士セーラームーン」×ANNA SUI Special Collaboration Book