![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
ของกำนัลชิ้นใหม่จากบัตรสะสมแต้มร้าน Sailor Moon store มาแล้วจ้า! ครั้งนี้เป็น "ตัวคล้องกระเป๋า โลโก้ร้าน Sailor Moon store"
ขั้นตอนการรับของกำนัลง่าย ๆ เพียงซื้อสินค้าทุก ๆ 2,000 เยน (รวมภาษี) ต่อ 1 ใบเสร็จ จะได้รับแสตมป์ประทับตรา 1 ดวง หากสะสมครบ 20 ดวง รับไปเลย "ตัวคล้องกระเป๋า โลโก้ร้าน Sailor Moon store" ทันที
กิจกรรมแลกของกำนัลจะมีขึ้นที่ร้าน Sailor Moon store สาขาฮาราจูกุ ตั้งแต่วันที่ 21 กรกฎาคม 2023 เป็นต้นไป ใครที่อยู่ในประเทศญี่ปุ่นตอนนี้อย่าลืมไปใช้คะแนนแลกของกำนัลกันนะ
【หมายเหตุ】
※แสตมป์ 1 ดวงจะถูกประทับตราเมื่อซื้อสินค้าครบ 2,000 เยน (รวมภาษี)
※สะสมครบ 20 ดวง จะสามารถแลกของกำนัลได้ 1 ชิ้น
※ไม่สามารถใช้ใบเสร็จหรือบัตรสะสมแต้มใบอื่นในการเพิ่มคะแนนได้
※ราคาสินค้ากาชาปองจะไม่นับรวมในบัตรสะสมแต้ม
※ตัวคล้องมีแจกเฉพาะที่ร้าน Sailor Moon store สาขาฮาราจูกุเท่านั้น
ที่มาจาก セーラームーンストアロゴ バッグチャーム(非売品)