![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s640/1.png)
สวัสดีแฟนๆเซเลอร์มูนที่น่ารักทุกคน เมื่อ 2-3 วันก่อนหลังจากที่เราได้นำเสนอเซเลอร์มูนสวิงค์ชุด 2 ไปได้ไม่นาน ล่าสุดทางบันไดก็ได้เผยสินค้ากาชาปองเซเลอร์มูนชุดที่ 3 ออกมาให้แฟนๆได้ชมกันอีกครั้ง โดยกาชาปองชุดนี้จะมีทั้งหมดอยู่ 5 ตัวก็จะประกอบไปด้วย
- ซูเปอร์เซเลอร์มูน
- เซเลอร์มูนน้อย
- หน้ากากทักซิโด้
- เซเลอร์พลูโต
- เซเลอร์แซทเทิร์น
กาชาปองชุดที่ 3 นี้มีแผนจะออกวางจำหน่ายในตู้กาชาปองทั่วประเทศญี่ปุ่นราวๆเดือนเมษายน 2014 ในราคาตัวละ 300 เยนเท่านั้นเอง
ที่มาจาก セーラームーンスイング3