![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s640/1.png)
สวัสดีแฟนๆเซเลอร์มูนทุกคน กลางเดือนธ.ค.แบบนี้ก็ยังมีสินค้าใหม่จากเซเลอร์มูนให้แฟนๆได้เสียเงินออกมาอีกเป็นระยะๆเลยแหะ สินค้าใหม่ที่เอามาให้ชมกันในวันนี้เป็นซองใส่สมาร์ทโฟนลายเซเลอร์มูน มีทั้งหมด 2 ลายด้วยกัน โดยขายชิ้นละ 780 เยนเท่านั้น ขนาดของสินค้าคือแนวตั้ง 140 x แนวนอน 80 x ลึก 12 มิลลิเมตร ซึ่งสินค้าชิ้นนี้ก็มีแผนจะออกวางจำหน่ายในเดือนกุมภาพันธ์ปี 2014 นะจ๊ะ
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン スマホトートL