![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
มาอัพเดตสินค้ากันต่อกับตุ๊กตายัดนุ่น เซ็ต 2 จากเรื่องเซเลอร์มูน ซึ่งสินค้าตุ๊กตายัดนุ่นชุดนี้ก็จะมีอยู่ทั้งหมด 5 ชิ้น ได้แก่ เซเลอร์มูนน้อย และอัศวินเซเลอร์ระบบสุริยะรอบนอกทั้ง 4 ตัว (ยูเรนัส เนปจูน พลูโต และแซทเทิร์น) ส่วนขนาดของตุ๊กตานั้นมีความสูงอยู่ที่ 10 เซนติเมตร (ในเวลานั่ง) และ 15 เซนติเมตร (ในขณะยืน) โดยสินค้าชุดนี้จะออกวางจำหน่ายในเดือนกุมภาพันธ์ 2014 ในราคาตัวละ 1,200 เยนเท่านั้นเองจ๊ะ
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン Miniぬいぐるみクッション2