![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
หลังจากประสบความสำเร็จจากการร่วมมือทำสินค้าเซเลอร์มูนออกวางจำหน่ายของแบรนด์ Honey Salon ล่าสุดก็ได้จับมือกันผลิตสินค้าอีกครั้งนึง นั่นคือสินค้า กระเป๋าหิ้วไหล่ลายเซเลอร์มูน โดยล็อตนี้ผลิตออกมาทั้งหมด 5 สี แทนตัวอัศวินเซเลอร์ทั้ง 5 คน เซเลอร์มูน เซเลอร์เมอร์คิวรี่ เซเลอร์มาร์ส เซเลอร์จูปิเตอร์ และเซเลอร์วีนัส ตัวกระเป๋าผลิตจากผ้าฝ้าย ส่วนตัวชาร์มผลิตจากทองเหลือง ขนาดของกระเป๋าคือ กว้าง 18 x สูง 22 (ไม่รวมสายหิ้ว) x ลึก 12 เซนติเมตร โดยกระเป๋าล็อตนี้จะออกวางจำหน่ายในราคาใบละ 6,264 เยน (รวมภาษีแล้ว) เริ่มเปิดจองผ่านเว็บ Premium Bandai ในวันที่ 1 กรกฎาคม - 9 กรกฎาคม 2014 สินค้าจะได้รับจริงเดือนกันยายน 2014