![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สวัสดีจ้าทุกคน วันนี้มีสินค้าใหม่มาอีกแล้ว และที่สำคัญเป็นสินค้าจากอะนิเมะเซเลอร์มูน คริสตัลด้วย นั่นคือแหวนเทียร่านักรบเซเลอร์ ที่ผลิตจากสวารอฟสกี้ เงิน925 และทองเคลือบK18 ขนาดของแหวนมี 7-13 ตัวสวารอฟสกี้มีทั้งหมด 5 สีแทนสีประจำตัวของอัศวินเซเลอร์ คือ ชมพู ฟ้า แดง เขียว และส้ม ซึ่งแหวนเซ็ตนี้จะขายในราคาวงละ 11,340 (รวมภาษีแล้ว) เริ่มเปิดจองผ่านเว็บ Premium Bandai ในวันที่ 4 กรกฎาคม 2014 และสินค้าจะถูกจัดส่งในเดือน ตุลาคม 2014
ที่มาจาก Premium Bandai