![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าเซเลอร์มูนชุดใหม่ ภายใต้แบรนด์ "โอชะโทโมะ" ของค่าย Mega House ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า!! สินค้าซีรี่ส์โอชะโทโมะที่กล่าวถึงนี้ จะเป็นฟิกเกอร์มาสค็อตสำหรับประดับตกแต่งบรรดาถ้วยและแก้วให้มีความน่ารัก สวยงาม ซึ่งฟิกเกอร์ "โอชะโทโมะ เซเลอร์มูน ปริซึม คาเฟ่" ชุดนี้จะผลิตออกมาทั้งหมด 8 ชิ้นคือ เซเลอร์มูน เซเลอร์เมอร์คิวรี่ เซเลอร์มาร์ส เซเลอร์จูปิเตอร์ เซเลอร์วีนัส หน้ากากทักซิโด้ เซเลอร์ V ลูน่ากับอัลเทมิส ความสูงของฟิกเกอร์คือ 4.5 เซนติเมตร และมีที่รองแก้วเพิ่มเข้ามาอีก 8 แผ่น โดยสินค้าชุดนี้มีแผนจะออกวางจำหน่ายปลายเดือนธันวาคม 2014 ในราคาตัวละ 600 เยน