![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้า Figuarts Zero เซเลอร์มูนซีรี่ส์ ได้ปรากฎโฉมออกมาครบ 5 ตัวแล้วจ้า โดยฟิกเกอร์ที่ออกมาตัวล่าสุดคือ Figuarts Zero เซเลอร์จูปิเตอร์นั่นเอง รายละเอียดของฟิกเกอร์ตัวนี้จะสูง 20 เซนติเมตร ผลิตจากวัสดุ ABS และ PVC ซึ่งจะเริ่มเปิดให้จองสินค้าชิ้นนี้ผ่านเว็บ Premium Bandai ในวันที่ 25 กันยายน - 26 พฤศจิกายน 2014 และจะจัดส่งสินค้าราวๆเดือนมีนาคม 2015 โดยจะขายในราคาตัวละ 9,504 เยน (รวมภาษีแล้ว) ผลิตสินค้าโดย Volks และจัดจำหน่ายโดย Bandai
ที่มาจาก Premium Bandai