![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าแคมเปญจน์พิเศษ ฟิกเกอร์ World Uniform Operation โอซากะ นารุ จากค่าย Mega House ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า ซึ่งสินค้าชิ้นพิเศษนี้สามารถแลกซื้อได้ด้วยการใช้ตั๋วที่อยู่บนกล่องแพ็คเกจ World Uniform Operation เซเลอร์มูนซีรีส์ อุซางิ / อามิ / เรย์
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhTSDMHtMfQbPP8-uUtbaBNbMx_hPFbVl3KZvjYdu1R0jwfBhwmLmPFQHMWBkv7g6bdUaZdI5RDpWC35DFzI8jRQW0wts_7wpa9rwT6w1tkezMBipi2P48s2mb8NiCMqKwv5HD1z5uH_iKM/s1600/seifukurei_670c_s.png)
เอาตั๋วที่อยู่บนกล่องอุซางิ / อามิ / เรย์ ตัวไหนก็ได้ใน 3 ตัวนี้ 2 ใบ แปะลงไปรษณียบัตร เขียนรหัสไปรษณีย์ ที่อยู่ ชื่อ-นามสกุล หมายเลขโทรศัพท์ อีเมล์ลงไป (ในญี่ปุ่นเท่านั้น) และส่งมาที่อยู่ 〒164-0003 東京都中野区東中野3-20-10 イドムコ中野ビル5F ระบุว่า 世界制服作戦 大阪なる 購入キャンペーン หลังจากนั้นเขาก็จะส่งลิงค์แบบไพรเวทที่จองสินค้าตัวนี้ไปทางอีเมล์ หมดเขต 30 กันยายน 2015
ที่มาจาก 世界制服作戦 美少女戦士セーラームーン 大阪なる