![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! ชุดสติกเกอร์โลหะ เซเลอร์มูน ขนาดมินิ จากค่าย CARDDASS ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! ซึ่งใน 1 ชุดจะประกอบไปด้วยสติ๊กเกอร์ 1 ใบ ซองจดหมายขนาดเล็ก 1 ซอง และกระดาษเมโมขนาดเล็ก 4 แผ่น
ส่วนลายของสินค้าจะมีทั้งหมด 8 ลายได้แก่ เซเลอร์มูน เซเลอร์มูนน้อย เมอร์คิวรี่xมาร์ส จูปิเตอร์xวีนัส ยูเรนัสxเนปจูน พลูโตxแซทเทิร์น เจ้าหญิงเซเรนิตี้ และลายรวมพลอัศวินเซเลอร์
สินค้าเซ็ตสติ๊กเกอร์เมทัล เซเลอร์มูนชุดนี้ จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้ CARDDASS ทั่วประเทศญี่ปุ่นปลายเดือนมิถุนายน 2015 โดยจะขายในราคาใบละ 100 เยน (รวมภาษี)
ที่มาจาก カードダス 美少女戦士セーラームーン miniメタルステッカーセット