![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s640/1.png)
สินค้าใหม่! Figuarts Zero เซเลอร์เมอร์คิวรี่ -เวอร์ชั่น คริสตัล- เริ่มเปิดให้จองสินค้าแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าชุดอัศวินเซเลอร์จะลงสีเคลือบมุก ทรงผมและจี้ตรงบริเวณโบว์ที่หน้าอก รวมถึงฐานของฟิกเกอร์ใช้ชิ้นส่วนแบบใส สเกลของฟิกเกอร์อยู่ที่ 1/10 ความสูงประมาณ 15 เซนติเมตร ซึ่งลักษณะโดยรวมเป็นอะไรที่สมบูรณ์แบบมากๆ
รายละเอียด
- ฟิกเกอร์
- ฐานฟิกเกอร์
Figuarts Zero เซเลอร์เมอร์คิวรี่ -เวอร์ชั่น คริสตัล- จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 18 กันยายน 2015 และสินค้าจะจัดส่งจริงเดือนมีนาคม 2016 โดยจะขายในราคาตัวละ 5,400 เยน (รวมภาษี)
ที่มาจาก フィギュアーツZERO セーラーマーキュリー -美少女戦士セーラームーンCrystal-