![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! เซ็ตขนมเวเฟอร์และการ์ดพลาสติก 2 แผ่น "เซเลอร์มูน ทวินเวเฟอร์ -Reprint Design Placard Collection-" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjfhrWl0Oczy8MwdDnLyyHuIn9WfPqWa-1m7xJlE7Z0b5Px0lIfq1US7W-9BQOa79X4G0wMM-_gUjMiZ-rShGiIjEUIho27SqJSeWoXwhzE34KZVYO7evxKDaul4cLkrnbac1BH-AAHBmbO/s1600/n5dcspsr.png)
เซเลอร์มูน ทวินเวเฟอร์ -Reprint Design Placard Collection- จะออกวางจำหน่ายตามแผนกขนมในห้างสรรพสินค้าและซูเปอร์มาร์เก็ตทั่วประเทศญี่ปุ่นปลายเดือนกุมภาพันธ์ 2016 โดยจะขายในราคาห่อละ 150 เยน (ไม่รวมภาษี)
หรือจะสั่งจองแบบกล่องแพ็ค 14 ห่อผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 10 ธันวาคม 2015 และสินค้าจะจัดส่งเดือนกุมภาพันธ์ 2016 โดยจะขายในราคากล่องละ 2,100 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン ツインウエハース ~復刻デザインプラカードコレクション~