![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
โปรแกรมการแต่งงานสุดพิเศษแบบฉบับ "เซเลอร์มูน คริสตัล" ที่จัดขึ้นโดยศาลาว่าการเมืองซะงะมิฮะระในจังหวัดคะนะงะวะ เตรียมออกวางจำหน่ายทะเบียนสมรสและการ์ดข้อความเซเลอร์มูน คริสตัล ตั้งแต่วันที่ 21 ธันวาคม 2015 ถึง วันที่ 25 มีนาคม 2016
ลักษณะของทะเบียนสมรสและการ์ดข้อความเซเลอร์มูน จะเป็นภาพอาร์ตที่วาดขึ้นใหม่ โดยในรูปจะมีเจ้าหญิงเซเรนิตี้ถือจดหมายรักเดินเคียงคู่กับเจ้าชายเอนดิเมียน พร้อมมีดาวเทียมเป็นสักขีพยานรัก
นอกจากนี้เซเลอร์มูน คริสตัลก็กำลังวางแผนจัดโปรเจคพิเศษ "Stamp Rally" ภายในเมืองที่กำลังจะเกิดขึ้นในอนาคต โปรดติดตามข่าวความคืบหน้าในครั้งต่อไป!!
ที่มาจาก 相模原市オリジナル婚姻届・メッセージカード