![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! ตัวมาสคอตเกาะแก้วซีรี่ส์โอชะโทโมะ เซเลอร์มูนลำดับที่ 3 "Night&Day" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า สินค้าชุดนี้ผลิตออกมาทั้งหมด 6 ตัว มาพร้อมกับฐานประดับโต๊ะ ได้แก่
- เจ้าหญิงเซเรนิตี้
- เจ้าชายเอนดิเมียน
- สมอลเลดี้เซเรนิตี้
- ลูน่า (เวอร์ชั่นมนุษย์)
- แบล็กเลดี้
- เจ้าชายเดมานต์
โอชะโทโมะ เซเลอร์มูน Night&Day จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านร้านขายของสะสมและอินเตอร์เน็ตทั่วประเทศญี่ปุ่นวันที่ 6 ตุลาคม 2016 และสินค้าจะออกวางจำหน่ายปลายเดือนมกราคม 2017 โดยจะขายในราคาตัวละ 700 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก お茶友シリーズ 美少女戦士セーラームーン Night&Day