![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าเซเลอร์มูนชิ้นใหม่ที่จะออกวางจำหน่ายในร้าน Otona Joshi Biyori "กระดาษซับมัน เซเลอร์มูน" ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! แพ็คเกจของกระดาษซับมันชุดนี้ผลิตออกมาทั้งหมด 2 ลาย คือลายอัศวินเซเลอร์ทั้ง 5 ที่ด้านในจะเป็นลายเงาลูน่า & อาร์เทมิส และ ลายเจ้าหญิงเซเรนิตี้ ที่ด้านในจะเป็นลายเงาซิลเวอร์มิเรเนียม
การใช้กระดาษซับมันเพียงแค่ซับหน้าเบาๆ เมคอัพและความมันเหนียวเหนอะหนะบนใบหน้าก็จะติดออกมาที่กระดาษ นอกจากนี้คุณยังจะได้สัมผัสกลิ่นหอมของดอกไม้ที่ติดมากับกระดาษซับมันอีกด้วย
กระดาษซับมัน เซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Otona Joshi Biyori (1-9-1 มารุโนะอุจิ ชิโยดะ โตเกียว, โตเกียวเอกิ อิจิบังไก ชั้นใต้ดิน 1 ในถนนโตเกียวคาแรคเตอร์สตรีท) ตั้งแต่ปลายเดือนพฤศจิกายน 2016 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก オトナ女子美日和 あぶらとり紙