![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าตลับกระจกเคลือบเงาสะท้อนแสง "เซเลอร์มูน Moon Crystal Mirror" จากค่ายกาชาปอง® ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นตลับกระจกที่มีความยาว 6 เซนติเมตร ฝาและตลับจะใช้ชิ้นส่วนแบบโปร่งใส่ลงสีเคลือบเงาสะท้อนแสง ปลายฝาที่เปิดกระจกจะมีพลอยเทียมเล็กๆติดอยู่ ผลิตออกมาทั้งหมด 6 แบบด้วยกัน ได้แก่
- ตลับคริสตัลสตาร์
- ตลับคอสมิคฮาร์ท
- ลูน่า & อาร์เทมิส
- ตลับปริซึมฮาร์ท
- สเตลเลี่ยน เรฟ
- ปราสาทจันทรา
เซเลอร์มูน Moon Crystal Mirror จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้กาชาปองทั่วประเทศญี่ปุ่นกลางเดือนมิถุนายน 2017 โดยจะขายในราคาใบละ 300 เยน (รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーンムーンクリスタルミラー