![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
S.H.Figuarts ซีรี่ส์เซเลอร์มูน ตัวที่ 20 "ซูเปอร์เซเลอร์จูปิเตอร์" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะมีการผลิตชิ้นส่วนออกมาในรูปแบบใหม่ค่อนข้างมาก อาทิ โบว์ด้านหลังที่ยาวขึ้น สายรัดคอ รวมทั้งเข็มกลัดตรงหน้าอก นอกจากนี้ยังมีชิ้นส่วนใบหน้าให้เปลี่ยนถึง 4 ชิ้น รวมทั้งมีชิ้นส่วน Effect "พลังพายุหมุนใบไม้" มาเป็นลูกเล่นในครั้งนี้ด้วย
รายละเอียด
- ความสูง 15 เซนติเมตร
- ผลิตจากวัสดุ ABS、PVC
- ร่างกาย
- ชิ้นส่วนใบหน้า 4 ชิ้น
- ชิ้นส่วนมือซ้าย 5 ชิ้น
- ชิ้นส่วนมือขวา 6 ชิ้น
- ชิ้นส่วนผมม้า
- คริสตัลเชนจ์ร็อด
- เอฟเฟคพลังพายุหมุนใบไม้ 2 ชิ้น
- ฐานขาตั้ง
ที่มาจาก S.H.Figuarts スーパーセーラージュピター