![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! ตัวมาสคอตเกาะแก้วซีรี่ส์โอชะโทโมะ เซเลอร์มูนลำดับที่ 4 "ชุดทรีไลท์" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า สินค้าชุดนี้ผลิตออกมาทั้งหมด 4 ตัว มาพร้อมกับฐานประดับโต๊ะ ได้แก่
- สึคิโนะ อุซางิ
- เซยะ โค
- ไทคิ โค
- ยะเท็น โค
โอชะโทโมะ เซเลอร์มูน ชุดทรีไลท์ จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai, MEGATREA SHOP และร้าน Kiddy Land สาขาฮาราจูกุ และอุเมะดะ โอซาก้าวันที่ 1 กันยายน 2017 และสินค้าจะจัดส่งจริงปลายเดือนธันวาคม 2017 โดยจะขายในราคาชุดละ 3,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก お茶友シリーズ 美少女戦士セーラームーン スリーライツセット