![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! สเปรย์ฉีดผิว เซเลอร์มูน เตรียมออกวางจำหน่ายในร้าน Otona Joshi Biyori ลักษณะของสินค้าเป็นสเปรย์ที่มีส่วนผสมของมอยเจอร์ไรเซอร์ มีกลิ่นของผลทับทิม กุหลาบ และเปลือกไม้ผสมรวมกันจนเป็น "กลิ่นพิ้งกี้โรส" สามารถฉีดบำรุงผิวหรือเส้นผมได้
สเปรย์ฉีดผิว เซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Otona Joshi Biyori (1-9-1 มารุโนะอุจิ ชิโยดะ โตเกียว, โตเกียวเอกิ อิจิบังไก ชั้นใต้ดิน 1 ในถนนโตเกียวคาแรคเตอร์สตรีท) ตั้งแต่วันที่ 10 ธันวาคม 2017 โดยจะขายในราคาขวดละ 1,200 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก オトナ女子美日和 フレグランスミスト