![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ "เซเลอร์มูน Premium Charm & Multi Card Case" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นป้ายสำหรับใส่บัตรดีไซน์พิมพ์นูนต่ำลายไอเท็มและสัญลักษณ์ดวงดาวของอัศวินเซเลอร์ มาพร้อมกับตัวห้อยคทาของเซเลอร์มูน ผลิตออกมาทั้งหมด 2 แบบ คือ คทาจันทร์เสี้ยว (สีน้ำเงิน) และ คทาคิวตี้มูน (สีชมพู)
เซเลอร์มูน Premium Charm & Multi Card Case จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Gourmandise วันที่ 17 ตุลาคม 2018 และสินค้าจะออกวางจำหน่ายตามร้านขายสินค้าเบ็ดเตล็ดทั่วประเทศญี่ปุ่นเดือนธันวาคม 2018 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 3,480 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก プレミアムチャーム&マルチカードケース