![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
ตั้งแต่วันที่ 25 กรกฎาคม 2019 เป็นต้นไป ผู้ที่ซื้อสินค้าที่ร้าน Sailor Moon Store เกิน 2,000 เยนขึ้นไป จะได้รับของกำนัลเป็นโปสการ์ด Luna's Colorful Guardian จำนวน 1 ใบ มีให้สะสมทั้งหมด 10 แบบ ใครที่มีโอกาสไปซื้อของที่ร้าน Sailor Moon Store ในช่วงเวลาดังกล่าวไม่ควรพลาดเด็ดขาด!
※โปสการ์ดหมดแล้วหมดเลย ของมีจำนวนจำกัด
※แจกโปสการ์ดจำนวน 1 ใบ ต่อ 1 ใบเสร็จที่ซื้อสินค้าจำนวน 2,000 เยน (รวมภาษี) หรือมากกว่า
※แจกแบบสุ่ม โปสการ์ดมีทั้งหมด 10 แบบ
※ราคาซื้อของกาชาปองไม่รวมอยู่ในรายการใบเสร็จ
ที่มาจาก 【購入特典】ポストカード