![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
เซเลอร์มูน ร่วมกับแบรนด์ Samantha เตรียมออกวางจำหน่ายสินค้าแฟชั่นในธีมเซเลอร์มูนเพื่อเป็นการฉลองในวาระครบรอบ 25 ปีของทั้ง 2 แบรนด์นี้ โดยมีแผนที่จะออกวางจำหน่ายในฤดูใบไม้ร่วง ปี 2019
นอกจากนี้สินค้าจากการจับมือกันในครั้งนี้จะออกวางจำหน่ายที่ร้านในเครือ Samantha ทุกสาขาทั่วประเทศญี่ปุ่น และ ร้านค้า Online Shop อีกด้วย
นอกจากแบรนด์ 『Samantha Vega』『Samantha Tiara』และ『Samantha Thavasa Petit Choice』ที่เคยมีสินค้าร่วมกันในอดีตแล้ว และนี่จะเป็นครั้งแรกที่เซเลอร์มูนจะมีสินค้าร่วมกับแบรนด์ 『Samantha Thavasa』
ที่มาจาก セーラームーン×サマンサ コラボレーション