![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ "ซีรี่ส์แม่เหล็กอะคริลิค" พร้อมวางจำหน่ายที่ร้าน Sailor Moon Store
ในห้าง Laforet ฮาราจูกุ ประเทศญี่ปุ่นแล้วจ้า!
แม่เหล็กรายการนี้ผลิตจากวัสดุอะคริลิค เป็นสินค้าแบบสุ่มในซองจำนวน 1 ชิ้น มีให้สะสมทั้งหมด 9 ลาย แต่ละลายจะเป็นภาพอาร์ตที่เคยถูกทำเป็นสินค้าในร้าน Sailor Moon Store แทบทั้งสิ้น
สินค้าซีรี่ส์แม่เหล็กอะคริลิค จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store และ Sailor Moon Store -petit- เดือนกันยายน 2020 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 600 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナル アクリルマグネットシリーズ