![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่
"ปากกาลูกลื่น (ด้ามเงิน) และ ดินสอกด (ด้ามทอง)" พร้อมวางจำหน่ายที่ร้าน Sailor Moon
Store ในห้าง Laforet ฮาราจูกุ ประเทศญี่ปุ่นแล้วจ้า!
ปากกาลูกลื่น และ ดินสอกดรายการนี้ จะมีดีไซน์เป็นรูปเงาของเจ้าหญิงเซเรนิตี้พิมพ์ลายอยู่บนด้ามโลหะที่มีความแวววาวสะท้อนแสง
ปากกาลูกลื่น (ด้ามเงิน) และ ดินสอกด (ด้ามทอง) จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store และ Sailor Moon Store -petit- เดือนกันยายน 2020 โดยจะขายในราคาด้ามละ 500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナル ボールペン(シルバー) / シャープペン(ゴールド)