![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้า "กระป๋องลูกอม" ดีไซน์ใหม่ จากร้าน Sailor Moon Store พร้อมออกวางจำหน่ายแล้วจ้า!
สินค้ากระป๋องลูกอมรายการนี้จะมีดีไซน์มาจากภาพยนตร์เซเลอร์มูน Eternal ผลิตออกทั้งหมด 2 แบบ 2 รสชาติ ได้แก่ ลาย 10 อัศวินเซเลอร์จะบรรจุลูกอมรสสตรอเบอร์รี่ ส่วนลายอุซางิในชุดพนักงานร้านจะบรรจุลูกอมรสองุ่น ซึ่งในแต่ละกระป๋องจะบรรจุลูกอมหนักประมาณ 85 กรัม
สินค้าสโตร์ออริจินัล กระป๋องลูกอม 10 อัศวินเซเลอร์ และ อุซางิในชุดพนักงานร้าน จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store และ Sailor Moon Store -petit- ปลายเดือนพฤศจิกายน 2020 โดยจะขายในราคากระป๋องละ 500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナル ドロップ缶 セーラー10戦士/うさぎストア制服