![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สวัสดีจ้า....แฟนๆเซเลอร์มูนทุกคน วันนี้มีสินค้าใหม่มาอัพเดตเพิ่ม!! เป็นกระเป๋าเดินทางลายริบบิ้น และลาย Silhouette จากเรื่องเซเลอร์มูนนั่นเอง ซึ่งกระเป๋าลายริบบิ้นจะเป็นสีพาสเทล วาดลวดลายด้วยโบว์ของอัศวินเซเลอร์ทั้ง 5 คน และมีโลโก้คำว่า SailorMoon ปะปนไปกับลายอีกด้วย ส่วนอีกลายนึงเป็นลาย Silhouette เป็นลวดลายเงาสีขาวของอัศวินเซเลอร์ทั้ง 5 บนพื้นกระเป๋าสีดำ
สินค้ากระเป๋าเดินทางนี้จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าในวันที่ 12 กุมภาพันธ์ และสินค้าจะออกจริงในเดือนพฤษภาคม 2014 โดยจะขายกระเป๋าเดินทางในราคาใบละ 9,000 เยน (ยังไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ソフトキャリーケース(リボン柄、シルエット柄)