![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สวัสดีจ้า...สินค้า Figuarts Zero เซเลอร์วีนัสในท่วงท่า Venus Love Me Chain ของ VOLKS จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 23 พฤษภาคม - 28 กรกฎาคม 2014 ในราคา 9,504 เยน (รวมภาษี 8%) และจะจัดส่งสินค้าชิ้นนี้ในเดือนตุลาคม 2014 จ้า
นอกจากนี้ ทางค่ายบันไดจะมีการเผยโฉมสินค้า Figuarts Zero เซเลอร์มาร์ส และเซเลอร์จูปิเตอร์ ภายในงาน Tamashii Nations Present ของสะสมฤดูร้อนของทามาชิ 2014 ในวันเสาร์ที่ 10 - วันอาทิตย์ที่ 11 พฤษภาคม 2014 ณ อากิฮะบาระ เบลซาล ประเทศญี่ปุ่น ยังไงก็โปรดติดตามชมกันนะจ๊ะ
ที่มาจาก Sailor Moon Tamashii