![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สวัสดีจ้า....วันนี้แอดมินมีสินค้าใหม่มาให้ชม นั่นคือ สติ๊กเกอร์เซเลอร์มูน Schedule Petit seal โดยรูปแบบของชุดสติ๊กเกอร์นี้ก็มีรูปไอเท็ม โบว์ริบบิ้น ลายอัศวินเซเลอร์ และอื่นๆ เหมาะสำหรับมาติดในเซ็ตสินค้า "สมุดโน๊ตปี 2015" ได้เป็นอย่างดี สินค้าสติ๊กเกอร์เซเลอร์มูน Schedule Petit seal นี้จะออกวางจำหน่ายปลายเดือนสิงหาคม 2014 ในราคา 210 เยน (รวมภาษี) ณ ร้านเครื่องเขียนทั่วประเทศญี่ปุ่น
นอกจากนี้สินค้าสติ๊กเกอร์เซเลอร์มูน Schedule Petit seal และสมุดโน๊ตปี 2015 ยังสามารถสั่งจองผ่านเว็บ Premium Bandai และ Toei Animation Online Shop ได้ในวันที่ 28 พฤษภาคม 2014 อีกด้วยจ้า
ที่มาจาก スケジュールプチシール