![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สวัสดีจ้า....วันนี้แอดมินมีสินค้าใหม่มาอัพเดตจ้า สินค้าที่จะมานำเสนอชุดนี้คือกาชาปอง เซเลอร์มูน Earphone Charm เป็นตัวคล้องห้อยที่เอามาล็อคติดกับหูฟัง หรือจะเอามาติดกับซิปของกระเป๋าก็ได้ โดยดีไซน์ตัวตุ้งติ้งนี้จะมาจากต่างหูของอัศวินเซเลอร์ทั้ง 5 คนนั่นเอง สินค้ากาชาปอง เซเลอร์มูน Earphone Charm ชุดนี้มีแผนที่จะออกวางจำหน่ายในเดือนกันยายน 2014 ผ่านตู้กาชาปองทั่วประเทศญี่ปุ่น ในราคาชิ้นละ 300 เยน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgZQjsJLnZjckNPGM7Y0J2ZtEuQseZj3WIisEQgRHQNE9RtHdKEFFlA0TveLnon97KCnYPO4kI4beQAQG5Wtmj1VJKkKp2vv-867SZmtos9xie5tyMZ4RUFn4_QWAoajq91cPMjHvLrymY/s1600/gashaponpiasu_670.jpg)