![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สวัสดีจ้า วันนี้ทางเว็บ Premium Bandai ได้เปิดให้จองสินค้าพรีเมี่ยมชิ้นใหม่ภายใต้แบรนด์ Miracle Romance นั่นคือ น้ำหอมเซเลอร์มูน "Eau de Toilette" ด้วยดีไซน์ขวดอันดูหรูหราที่หัวฝาประดับประดาไปด้วยมงกุฎ พระจันทร์เสี้ยว และริบบิ้นสีทองอร่าม ขวดน้ำหอมออกแบบคล้ายกับ Rhinestone ปริมาณของน้ำหอมขวดนี้คือ 50 มิลลิลิตร ขนาดของขวด 65 x 65 x 100 มิลลิเมตร ส่วนผสมประกอบไปด้วยน้ำ กลิ่นหอมของผลไม้กับดอกไม้นานาชนิด และเอทานอล ราคาน้ำหอมขวดละ 5,400 เยน (รวมภาษีแล้ว) เริ่มเปิดให้จองสินค้าวันที่ 9 มิถุนายน 2014 และสินค้าจะได้รับจริงเดือนพฤศจิกายน 2014
ที่มาจาก ミラクルロマンス オードトワレ セーラームーン