![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgs1dsceFqO4OlsawwJH_bnhOWAPKnk8_kS7bl4tONpaxJhb2OT8t8KY2jp7nBZwPdGQBvhUW8ZvnZeTSi9fELM1OpAbadENWXlhKrzsuH7AFdHboWT2DMSF-2Q0KoqHBfIUVxdK2Ie53Y/s1600/5.png)
Merry Christmas & Happy New Year 2015 สุขสันต์วันปีใหม่ พ.ศ.2558 นะจ๊ะ ขอให้ทุกคนมีความสุขสมหวังทุกประการ ร่ำรวยเงินทอง มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์ มีหน้าที่การงานเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปนะจ๊ะ
สุดท้ายในปีใหม่นี้ ทุกคนก็อย่าลืมติดตามชมเซเลอร์มูน คริสตัล ซีซั่น 2 -แบล็กมูน- ด้วยนะ "แสงของจันทรา คือเมซเซสแห่งความรัก"
P.S. ขอฝาก Social Network ในเครือ Sailor Moon Thailand Fanclub ด้วยนะจ๊ะ