![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
ตุ๊กตา PULLIP อัศวินแห่งความยุติธรรม "รหัสลับ เซเลอร์ V" ได้เผยโฉมออกมาแล้ว!! ลักษณะของตุ๊กตาเซเลอร์ V ผมยาวสีบลอนด์ทอง ดวงตาสีฟ้า มีหน้ากากสีแดงและพระจันทร์เสี้ยวบนหน้าผากที่เป็นเครื่องหมายการค้าของเซเลอร์ V ชุดอัศวินเซเลอร์และเครื่องประดับเป็นแบบเคลือบเงา
ส่วนตุ๊กตา PULLIP เซเลอร์ V เวอร์ชั่น Premium Bandai จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 14 ตุลาคม 2015 และสินค้าจะจัดส่งจริงเดือนธันวาคม 2015 โดยจะขายในราคาตัวละ 19,440 เยน (รวมภาษี) ซึ่งเวอร์ชั่นนี้จะมีตุ๊กตา "อัลเทมิส" รวมมาด้วย
ที่มาจาก プーリップ/セーラーV