![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! "เซ็ตเทปกาวและสแตนด์ เซเลอร์มูน รุ่น FC Ver." ได้ปรากฏโฉมออกมาแล้วจ้า! สินค้าชุดนี้ผลิตออกมาทั้งหมด 1 เซ็ต คือ เซ็ตสีขาว ใน 1 เซ็ตจะประกอบไปด้วยเทปกาวลายภาพวาดเซเลอร์มูนของอ.นาโอโกะ ทาเคอุจิ จำนวน 3 ม้วน และสแตนด์สำหรับตัดเทปกาวลายโลโก้ Pretty Guardians
เซ็ตสีขาว
เทปกาวขนาด 4 เซนติเมตร x 10 เมตร
- ลายเซเลอร์มูน
- ลายนากาโยชิ
- ลาย SD
เซ็ตเทปกาวและสแตนด์ เซเลอร์มูน (FC Ver.) จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Pretty Guardians วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2019 และสินค้าจะจัดส่งจริงปลายเดือนพฤษภาคม 2019 โดยจะขายในราคาเซ็ตละ 8,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン マスキングテープ&スタンドセット(FC販売)