![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
เพื่อเป็นการเฉลิมฉลองวันเกิดของสึคิโนะ อุซางิในวันที่ 30 มิถุนายนที่จะถึงนี้ ทางร้าน Sailor Moon Store ได้จัดแคมเปญจน์พิเศษร่วมกับห้าง Laforet ฮาราจูกุ ด้วยการจัดทำกระดาษห่อเครปลายเซเลอร์มูน ซึ่งจะวางจำหน่ายเฉพาะที่ร้าน Cafe Crepe สาขา Laforet ฮาราจูกุ ตั้งแต่วันที่ 8 - 30 มิถุนายน 2019
ถ้าพูดถึงฮาราจูกุทุกคนก็จะนึกถึงเครป! กระดาษห่อเครปเซเลอร์มูนจากร้าน Cafe Crepe ในครั้งนี้ จะใช้ดีไซน์และภาพของสึคิโนะ อุซางิแบบเดียวกับที่ใช้ในสินค้าซีรี่ส์หัวใจที่ร้าน Sailor Moon Store ทุกคนมาฉลองวันเกิดของอุซางิด้วยการกินเครปหลังช้อปปิ้งกันเถอะ!
ที่มาจาก ラフォーレ原宿 Cafe Crepe 期間限定特別包装紙