![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! "เซเลอร์มูน Moon Rainbow Music Box" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นกล่องดนตรีที่มีดีไซน์แบบเดียวกับของเล่นที่เคยถูกปล่อยในช่วงที่อะนิเมะเซเลอร์มูน S ออกอากาศในยุค 90
เซเลอร์มูน Moon Rainbow Music Box จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai ตั้งแต่วันที่ 20 มิถุนายน 2019 และสินค้าจะจัดส่งจริงกลางเดือนธันวาคม 2019 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 8,800 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン ムーンレインボーオルゴール