![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
ตั้งแต่วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2021 เป็นต้นไป สำหรับผู้ที่ซื้อสินค้าในร้าน Sailor Moon store และ Sailor Moon store-petit- ตั้งแต่ 3,000 เยนขึ้นไป (รวมภาษี) จะได้รับ "กระเป๋าโท้ท ลายอุซางิในเครื่องแบบพนักงานของร้าน" ไปเป็นของกำนัลด้วย
ใครที่อยู่ประเทศญี่ปุ่นตอนนี้ห้ามพลาดเด็ดขาด♪
ที่มาจาก トートバッグ(ノベルティ)