![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สวัสดีจ้า...แฟนๆเซเลอร์มูนทุกคน วันนี้แอดมินมีสินค้าใหม่จากโปรเจค Jumbo Carddass มาให้ทุกคนได้ยลโฉมกัน นั่นคือสินค้าสติ๊กเกอร์ เซเลอร์มูนเมทัลซีล มีขนาด 20x14 เซนติเมตร มีทั้งหมด 4 แบบด้วยกัน (Retro ,Cool ,Pop และ Cute) ซึ่งสินค้าชิ้นนี้จะออกวางจำหน่ายในเดือนพฤษภาคม 2014 ในราคาแผ่นละ 200 เยน ผ่านตู้ Jumbo Carddass ทั่วประเทศญี่ปุ่น ใครที่ไปญี่ปุ่นในช่วงเดือนพฤษภาคมก็ไปหาหยอดกันได้เลย!!
ที่มาจาก ジャンボカードダス 美少女戦士セーラームーン メタルシートステッカー