![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
ฮัลโหล!! วันนี้แอดมินมีสินค้ากาชาปองชุดใหม่ มาเผยโฉมให้ทุกคนได้ชมกันอีกแล้ว สินค้าชุดนี้เป็นฟิกเกอร์เหล่าอัศวินเซเลอร์ในรูปแบบตั้งโต๊ะ ซึ่งก็มีทั้งหมดอยู่ 5 ตัว ได้แก่ เซเลอร์มูน 6 ซม. เซเลอร์เมอร์คิวรี่ 6.2 ซม. เซเลอร์มาร์ส 6.6 ซม. เซเลอร์จูปิเตอร์ 7.5 ซม. และเซเลอร์วีนัส 7 ซม. เหมาะแก่การประดับประดารอบโต๊ะทำงานให้ดูสวยงามน่ารักมากยิ่งขึ้น สินค้าชุดนี้จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้กาชาปองทั่วประเทศญี่ปุ่นในวันที่ 8 กรกฎาคม 2014 โดยจะขายในราคาใบละ 300 เยนจ้า...♡
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン デスクに舞い降りた戦士たち