![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สวัสดีจ้า...วันนี้แอดมินมีรายละเอียดเกี่ยวกับสินค้า Figuarts Zero มาเพิ่มเติม นั่นคือ Figuarts Zero เซเลอร์เมอร์คิวรี่ จะทำการเปิดจองสินค้าผ่านเว็บไซต์ Premium Bandai ในวันที่ 14 มีนาคม 2014 เวลา 18.00 น. (เวลาในประเทศไทย) และสินค้าจะได้รับจริงในเดือนสิงหาคม 2014 ซึ่งจะขายในราคาตัวละ 9,504 เยน (รวมภาษี) โดยรายละเอียดปลีกย่อยของสินค้ามีดังนี้
- สเกล 1/8
- สูง 19 เซนติเมตร
- วัสดุ PVC ,ABS
- ผลิตโดย Volks
- จัดจำหน่ายโดย บันได
ส่วนสินค้า Figuarts Zero เซเลอร์มูน สเกล 1/8 ผลิตโดย VOLKS ก็จะเริ่มปล่อยสินค้าออกวางจำหน่ายในวันเสาร์ที่ 15 มีนาคม 2014 ทั่วประเทศญี่ปุ่น ใครที่สนใจก็เตรียมจับจองสินค้ากันโลด
ที่มาจาก Sailor Moon Tamashii