![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าเครนเกมจากค่าย Break ชุดเครื่องเขียน DX ครบรอบ 60 ปีนากาโยชิได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า ลักษณะของสินค้าจะเป็นชุดเครื่องเขียนที่ประกอบไปด้วยแฟ้ม ปากกา และกระดาษโน๊ต มีทั้งหมด 6 เรื่อง 6 แบบ ได้แก่
- เซเลอร์มูน
- ซากุระ มือปราบไพ่ทาโร่
- เมจิคไนท์เรย์เอิร์ธ
- จอมโจรสาว เซนต์เทล
- โตเกียวเหมียวเหมียว
- ปริศนาปลาทอง
ชุดเครื่องเขียน DX ครบรอบ 60 ปีนากาโยชิ จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้เครนเกมทั่วประเทศญี่ปุ่นวันที่ 28 พฤศจิกายน 2015
ที่มาจาก ブレイク