![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
กระเป๋าสตางค์ยาวสุดหรู ถักทอนิชิจิน เซเลอร์มูนได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! กระเป๋าสตางค์ใบนี้มีความพิเศษคือถักทอกระเป๋าด้วยกรรมวิธีเฉพาะ "นิชิจิน" ผลิตจำนวนจำกัดเพียง 2,000 ใบ โดยลักษณะของกระเป๋าสตางค์จะเป็นสีชมพูมีลายดอกไม้ พระจันทร์สีเหลืองและกระต่ายสีขาว มีเข็มกลัดคริสตัลสตาร์สีทอง และสายห้อยเนะสึเคะที่ผลิตจากแก้วผลึกติดมากับกระเป๋า
กระเป๋าสตางค์ยาวสุดหรู ถักทอนิชิจิน เซเลอร์มูน จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ IEI วันที่ 25 เมษายน 2017 และสินค้าจะจัดส่งจริงปลายเดือนพฤษภาคม 2017 โดยจะขายในราคาใบละ 19,800 เยน (ไม่รวมภาษี)