![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าครบรอบ 2 ปีร้าน Sailor Moon Store "แฟ้มใส และ สติกเกอร์ไดคัท" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะออกแบบโดยใช้ภาพเซเลอร์มูนโดยมีพิ้นหลังเป็นสีน้ำเงินซึ่งได้รับแรงบันดาลใจมาจากท้องฟ้าในยามราตรี ผลิตออกมาเป็นสินค้าทั้งหมด 2 ประเภท ได้แก่
■ สินค้าสโตร์ออริจินัลครบรอบ 2 ปี แฟ้มใส มีขนาด 31 x 22 เซนติเมตร ราคา 500 เยน (ไม่รวมภาษี)
■ สินค้าสโตร์ออริจินัลครบรอบ 2 ปี สติกเกอร์ไดคัท มีขนาด 12.4 x 9.1 เซนติเมตร ราคา 500 เยน (ไม่รวมภาษี)
สินค้าสโตร์ออริจินัลครบรอบ 2 ปี แฟ้มใส และ สติกเกอร์ไดคัท จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store ปลายเดือนกันยายน 2019
ที่มาจาก ストアオリジナルセカンドアニバーサリー クリアファイル / ダイカットステッカー