![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่
"เซ็ตเทียนหอมครบรอบ 3 ปีร้าน Sailor Moon Store" พร้อมวางจำหน่ายแล้วจ้า!
เทียนหอมเซ็ตนี้จะมีทั้งหมด 2 ลาย ได้แก่ "ลายตลับไครซิสมูน" จะเป็นเทียนสีชมพูเข้มให้กลิ่นผลไม้กับดอกไม้ และ "ลายตลับเซเลอร์มูนน้อย" จะเป็นเทียนสีชมพูพาสเทลให้กลิ่นหอมของดอกซากุระ
เซ็ตเทียนหอมครบรอบ 3 ปีร้าน Sailor Moon Store จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store และ Sailor Moon Store -petit- กลางเดือนกันยายน 2020 โดยจะขายในราคาเซ็ตละ 1,100 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナル 3周年記念アロマキャンドルセット