![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้า Petite Chara ซีรีส์เซเลอร์มูนชุดใหม่จากค่าย Mega House "เซเลอร์มูน เซเลอร์สตาร์ส" ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjbBaBke3uIO1B5u4yu3Bq5YchX1TSK1J9pGRsfWyqF_EcU3n0H-DM1umcytEL9T_6Cvc2KUNAtqwyr-exJ7OvoBdtngozNlJgYlhZtTQYyl5cphOmId0Z-KNjfv_GFn6_mvg_UFLRgQFxT/s640/0b36349i.png)
สินค้าในชุดนี้จะมีทั้งหมดอยู่ 5 ตัว ได้แก่ อีเทอร์นัลเซเลอร์มูน เซเลอร์จิบิจิบิมูน ตามด้วย 3 สาวเซเลอร์สตาร์ไลท์ (เซเลอร์สตาร์ไฟเตอร์ เซเลอร์สตาร์เมคเกอร์ และเซเลอร์สตาร์ฮิลเลอร์)
สินค้า Petite Chara เซเลอร์มูน เซเลอร์สตาร์สชุดนี้ จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai Megatore และ Kiddy Land สาขาอุเมะดะ โอซาก้าในวันที่ 4 มิถุนายน 2015 และสินค้าจะจัดส่งจริงปลายเดือนกันยายน 2015 โดยจะขายในราคาชุดละ 3,500 เยน (ไม่รวมภาษี)