![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าชิ้นใหม่ที่ปรากฎตัวในอะนิเมะ "เซเลอร์มูน S" กระจก Deep Aqua Mirror ทาริสแมนของเซเลอร์เนปจูนได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า
ลักษณะของสินค้าจะเป็นกระจกมือถือขนาดความสูง 28 x ความกว้าง 13.5 เซนติเมตร ผลิตจากวัสดุ ABS・PC・PMMA ด้านหลังเป็นสีเขียวมรกตมีเครื่องหมายดวงดาวเนปจูนติดอยู่ ด้านหน้าเป็นกระจกพร้อมขอบสีทองที่มีรูปทรงของผู้หญิงและดอกไม้
ส่วนสแตนด์สำหรับวางกระจกจะมีลักษณะเป็นเหรียญสีทองนูนต่ำรูปเซเลอร์เนปจูน พร้อมกับสลักคำว่า Sailor Neptune มีขนาดความสูง 4 x ความกว้าง 3 เซนติเมตร ผลิตจากวัสดุ ABS・EVA
สินค้ากระจก Deep Aqua Mirror ชิ้นนี้ จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 16 มิถุนายน - 2 กรกฎาคม 2015 และสินค้าจะจัดส่งจริงเดือนกันยายน 2015 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 9,720 เยน (รวมภาษี)
ที่มาจาก セーラーネプチューン ディープアクアミラー