![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
เพื่อเป็นการรำลึกครบรอบ 35 ปี Kabaya "Sebon Star" และครบรอบ 20 ปี เซเลอร์มูน ทั้ง 2 ค่ายได้จับมือกันผลิตจี้ห้อยคอรูปทรงไอเท็มจากเซเลอร์มูน คริสตัล -ภาค ดาร์กคิงด้อม- ภายใต้แบรนด์ "Premium Sebon Star -Moon Prism-"
ลักษณะของสินค้าจะเป็นจี้ห้อยคอ มีทั้งหมด 10 รูปทรง 5 สีที่อิมเมจมาจากอัศวินเซเลอร์ รวมทั้งหมด 50 แบบ แถมมาพร้อมกับขนมรามุเนะขนาด 4 กรัม
- เข็มกลัดแปลงร่าง
- คทาจันทร์เสี้ยว
- ปากกาแปลงร่าง
- โบว์อัศวินเซเลอร์
- นาฬิกาพก
- ลูน่า & อัลเทมิส
- เซเรนิตี้
- มงกุฏเจ้าหญิง
- กระต่ายบนดวงจันทร์
- หน้ากากทักซิโด้
Premium Sebon Star -Moon Prism- จะออกวางจำหน่ายตามร้านสะดวกซื้อและซูเปอร์มาร์เก็ตทั่วประเทศญี่ปุ่นวันที่ 17 พฤศจิกายน 2015 โดยจะขายในราคากล่องละ 300 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก プレミアムセボンスター ムーンプリズム